Bán Đất 14A12 Fideco Thảo Điền
Nhà phố
356 m²(22 x 16)
82 Tỷ
230 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt Thự mặt tiền đường Thảo Điền | 236 triệu/m² | 176 triệu/m² - 345 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường Thảo Điền | 273 triệu/m² | 196 triệu/m² - 410 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thảo Điền | 214 triệu/m² | 60 triệu/m² - 378 triệu/m² |
Nhà phố
356 m²(22 x 16)
82 Tỷ
230 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
238 m²
57,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Biệt thự
384 m²
90 Tỷ
234 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Biệt thự
333 m²(19 x 18)
115 Tỷ
345 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Biệt thự
318 m²
80 Tỷ
252 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
138 m²
/m²
P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Biệt thự
406 m²
115 Tỷ
283 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Biệt thự
369 m²
92 Tỷ
249 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Nhà phố
140 m²
35 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Biệt thự
255 m²
56 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
238 m²
52 Tỷ
218 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
140 m²
32 Tỷ
229 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
765 m²(30 x 27)
210 Tỷ
275 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Biệt thự
406 m²
115 Tỷ
283 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Biệt thự
947 m²
250 Tỷ
264 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Nhà phố
140 m²
45 Tỷ
321 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Nhà phố
140 m²
40 Tỷ
286 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
45 Tỷ
321 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
138 m²
32 Tỷ
232 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai