Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
~ /m²
138m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 138 m2 |
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
238 m²
57,5 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
1154 m²
220 Tỷ
191 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
238 m²
52 Tỷ
218 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
140 m²
32 Tỷ
229 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
765 m²(30 x 27)
210 Tỷ
275 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
138 m²
32 Tỷ
232 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
356 m²
46 Tỷ 280 Triệu
130 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai