NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Ảnh đại diện
99-thao-dien (5).jpg
99-thao-dien (2).jpg
+1
99-thao-dien (6).jpg

Bán đất 99 Thảo Điền Phường An Khánh

Thảo Điền, Phường An Khánh, TP.HCM
Giá

210 Tỷ

~ 275 Triệu/m²
Diện tích:

765m²

(30m x 27m )

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Đất
Hướng Đông-Bắc
Vị trí Mặt Tiền
Ngang 30m
Dài 27m
Mặt hậu 30m
Diện tích 765 m2
Độ rộng đường 12m

Bán khuôn đất 99 Thảo Điền Phường Thảo Điền Quận 2

- Diện tích: 30x27m, vuông vức

- Công nhận: 763,8m

- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

Nhà đất tương tự

Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip