Bán nhà mặt tiền 6 Lê Văn Miến phường Thảo Điền Quận 2
Nhà phố
500 m²
125 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Lê Văn Miến | 253 triệu/m² | 152 triệu/m² - 398 triệu/m² |
| Biệt Thự mặt tiền đường Lê Văn Miến | 170 triệu/m² | 104 triệu/m² - 313 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Miến | 99 triệu/m² | 99 triệu/m² - 99 triệu/m² |
Nhà phố
500 m²
125 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Nhà phố
72.8 m²
29 Tỷ
398 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Biệt thự
800 m²(24 x 34)
250 Tỷ
313 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Nhà phố
186.5 m²
48,5 Tỷ
260 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Nhà phố
513 m²
78 Tỷ
152 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Nhà phố
143 m²
32 Tỷ
224 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Đất
907 m²
90 Tỷ
99.2 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Biệt thự
768 m²
80 Tỷ
104 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Biệt thự
778 m²
99 Tỷ
127 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Biệt thự
767.5 m²
105 Tỷ
137 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Nhà phố
110 m²
26 Tỷ
236 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lê Văn Miến
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai