Bán nhà số b07 Số 3, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
34 m²(3.6 x 9.5)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Khánh
Đường số
3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 3 | 188 triệu/m² | 135 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 3 | 175 triệu/m² | 107 triệu/m² - 219 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 3 | 455 triệu/m² | 455 triệu/m² - 455 triệu/m² |
Nhà phố
34 m²(3.6 x 9.5)
6,9 Tỷ
203 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
33 m²(3.6 x 8.2)
15 Tỷ
455 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
89.4 m²(5.83 x 15.4)
18,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
662.5 m²(21.5 x 25)
145 Tỷ
219 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
721 m²(19 x 40)
195 Tỷ
270 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
296 m²
68 Tỷ
230 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
727.7 m²
145 Tỷ
199 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
124 m²
22 Tỷ
177 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
230 m²
32 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
667 m²
127 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
180 m²
35 Tỷ
194 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
760.2 m²
115 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
199.99 m²
27 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
104 m²
19 Tỷ
183 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
297 m²
50 Tỷ
168 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
225 m²
24 Tỷ
107 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
104 m²
19 Tỷ
183 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai