Bán nhà 38 (Thửa 580 tờ 4) Đường 1 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
376 m²(16 x 23.5)
70 Tỷ
186 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
68 Tỷ
~ 230 Triệu/m²296m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 296 m2 | |
| Số tầng | 2 |
63 Đường số 3 Bình An , Quận 2
1. Diện tích: 11 x 28 dtcn 296 m2
2. Kết cấu: nhà tiền chế
3. HĐT: 110tr/th 5 năm
4. Giá từ 68 xuống 66 Tỷ
Nhà phố
376 m²(16 x 23.5)
70 Tỷ
186 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
238.8 m²(2.19 x 19)
66,8 Tỷ
280 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
256 m²
69 Tỷ
270 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
155.5 m²(10 x 16)
69 Tỷ
444 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Bạch Đông Ôn
Nhà phố
248.1 m²
67 Tỷ
270 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 54
Nhà phố
264 m²
68 Tỷ
258 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
215 m²
68 Tỷ
316 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
209.8 m²
69,5 Tỷ
331 Triệu/m²P.An Khánh
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai