Bán nhà 38 (Thửa 580 tờ 4) Đường 1 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
376 m²(16 x 23.5)
70 Tỷ
186 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
69,5 Tỷ
~ 331 Triệu/m²209.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 209.8 m2 |
Nhà phố
376 m²(16 x 23.5)
70 Tỷ
186 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
171 m²(9.5 x 18)
70 Tỷ
409 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
70 Tỷ
530 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
121.1 m²(5 x 24.2)
70 Tỷ
578 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
256 m²
69 Tỷ
270 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
155.5 m²(10 x 16)
69 Tỷ
444 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Bạch Đông Ôn
Nhà phố
228 m²
70 Tỷ
307 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
264 m²
68 Tỷ
258 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai