Bán nhà số 75 Số 1, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
244 m²(20 x 12.5)
65 Tỷ
266 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
67 Tỷ
~ 270 Triệu/m²248.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 16.55m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 248.1 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 10 phòng | |
| Số WC | 10 wc |
Nhà phố
244 m²(20 x 12.5)
65 Tỷ
266 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
66 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
238.8 m²(2.19 x 19)
66,8 Tỷ
280 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
296 m²
68 Tỷ
230 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
404.6 m²
66 Tỷ
163 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 59
Nhà phố
264 m²
68 Tỷ
258 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
215 m²
68 Tỷ
316 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
552 m²(12 x 48)
66 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai