Bán chung cư Thửa 617 tờ 64 Đường số 5 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(4 x 26)
12,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường số
5
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 5 | 113 triệu/m² | 60 triệu/m² - 260 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 5 | 102 triệu/m² | 60 triệu/m² - 142 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường số 5 | 56 triệu/m² | 46 triệu/m² - 65 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
102 m²(4 x 26)
12,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
40 m²(4.4 x 9.5)
2,6 Tỷ
65 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(3.5 x 18)
9,5 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
102 m²(6 x 17)
15,5 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
370 m²(10 x 30)
22 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
123 m²(7 x 18)
8 Tỷ
65 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
348.6 m²(10 x 28)
21,5 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
62 m²
3,8 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
348 m²(10 x 30)
20,9 Tỷ
60.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
58 m²(3.3 x 18)
3,3 Tỷ
56.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
102 m²(4 x 26)
4,7 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
552.5 m²(12.5 x 43)
66 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
102 m²(6 x 17)
16,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
64.7 m²(5 x 13)
16,8 Tỷ
260 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
177 m²(8.8 x 20.1)
19 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
76 m²(6 x 12.5)
5 Tỷ 250 Triệu
69.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
134 m²(6.3 x 22)
19 Tỷ
142 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
552.5 m²
67 Tỷ
121 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai