Bán nhà 1052 Kha Vạn Cân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
29 m²(4.5 x 14)
8,2 Tỷ
283 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Kha Vạn Cân | 143 triệu/m² | 65 triệu/m² - 283 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Kha Vạn Cân | 109 triệu/m² | 43 triệu/m² - 253 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Kha Vạn Cân | 70 triệu/m² | 61 triệu/m² - 80 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng mặt tiền đường Kha Vạn Cân | 245 triệu/m² | 245 triệu/m² - 245 triệu/m² |
Nhà phố
29 m²(4.5 x 14)
8,2 Tỷ
283 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(5.7 x 26)
21,5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(7.5 x 22.2)
22,5 Tỷ
253 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Tòa Nhà Văn Phòng
326.2 m²(11.69 x 35)
80 Tỷ
245 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
139 m²(8 x 15)
8,5 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
1030 m²(14 x 70)
200 Tỷ
194 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
654 m²(29.5 x 22)
52 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
63 m²(3.5 x 18)
15 Tỷ
238 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
1000 m²(10 x 55)
85 Tỷ
85 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
276.4 m²(10 x 33)
60 Tỷ
217 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
83 m²(3.6 x 23)
11,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(8.5 x 20)
9,9 Tỷ
55 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
247 m²(7.83 x 37)
32 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
990 m²
85 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
88 m²(3.2 x 27.4)
12,6 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
222 m²(5.5 x 40)
9,5 Tỷ
42.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
654 m²
52 Tỷ
79.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(4.6 x 19)
4 Tỷ 650 Triệu
52.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
71 m²(4 x 25)
13,5 Tỷ
190 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
1225 m²(10 x 123)
85 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai