Bán chung cư Đường số 4 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(7 x 30)
23 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
22,5 Tỷ
~ 253 Triệu/m²89m²
(7.5m x 22.2m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 22.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 89 m2 |
✍️ MẶT TIỀN KHA VẠN CÂN, GẦN CÁC TRƯỜNG ĐẠI HỌC LỚN, KINH DOANH CỰC ĐỈNH, DT : 150M2 CN 90M2, 4 TẦNG, NGANG LỚN 7.5M, NỞ TIỀN, GIÁ 22.5 TỶ TL?
- Kết cấu 1 trệt, 2 lầu sân thượng và mái BTCT.
- Bao Gồm 1 mặt bằng kinh doanh lớn, 2 tầng suốt, sân thượng có 2 phòng, 4 wc.
- Mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề.
- Trước chủ cho thuê 55 triệu/ tháng, nay lấy mặt bằng lại để bán nhanh.
- Vị trí đắc địa bậc nhất khu vực Thủ Đức, gần các nhà hàng tiệc cưới, làng Đại Học, Giao thông vận tải, Cao đẳng Xây Dựng…
- Phù hợp cải tạo căn hộ dịch vụ cho thuê, xây dựng cao ốc văn phòng, bullding…
- Chủ gấp bán, khách thiện chí chốt nhanh ạ.
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(7 x 30)
23 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(5.7 x 26)
21,5 Tỷ
143 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
260 m²(5.5 x 47)
23,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(7 x 30)
24 Tỷ
159 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
625 m²(25 x 23)
24,7 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
370 m²(10 x 30)
22 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
209 m²(6 x 34)
22,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Căn Hộ Dịch Vụ
109.2 m²(5.4 x 20)
21,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai