Bán chung cư Đường số 4 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(7 x 30)
23 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
21,5 Tỷ
~ 143 Triệu/m²150m²
(5.7m x 26m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.7m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 |
NHÀ MẶT TIỀN 150M2, KHA VẠN CÂN, LINH ĐÔNG THỦ ĐỨC, 21.5 Tỷ.
+ DT: 150M2 ( 5.7 x 26 ), Mặt tiền kinh doanh sầm uất.
+ Nhà Cũ tiện xây mới, mặt tiền đang cho thuê có dòng tiền..
+ Ngay Phạm Văn Đồng sát Vành Đai 2, liền kề Trường Thọ.
+ Nhà ngay trung tâm sầm uất, Đối diện Chợ Bến Đò.
+ Phù hợp đầu tư kinh doanh, xây căn hộ cho thuê.
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(7 x 30)
23 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(7.5 x 22.2)
22,5 Tỷ
253 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
260 m²(5.5 x 47)
23,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
370 m²(10 x 30)
22 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
229 m²(9.7 x 20)
22 Tỷ
96.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 22
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(5.4 x 20)
22,4 Tỷ
206 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
109.2 m²(5.4 x 20)
21,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
155 m²(5 x 30)
22 Tỷ
142 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai