Bán chung cư Đường số 4 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(7 x 30)
23 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
24 Tỷ
~ 159 Triệu/m²151m²
(7m x 30m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 151 m2 |
? LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – 4 TẦNG – FULL NỘI THẤT GỖ – SÁT VÀNH ĐAI 2, TRƯỜNG THỌ
Căn nhà hiếm trong khu Trường Thọ – lô góc 2 mặt tiền, đường ô tô tải, vị trí cực kỳ tiềm năng vừa ở vừa kinh doanh.
? Thông tin chi tiết:
• Diện tích: 7m x 30m
• Công nhận: 151m²
• Kết cấu: 4 tầng
• Công năng:
• 9 phòng ngủ
• 7 toilet
• Nội thất: full gỗ – hoàn thiện chỉnh chu, dọn vào ở ngay
? Vị trí – Kết nối:
• Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng
• Mặt tiền chính: đường số 4 (7m + có lề đường)
• Bên hông: đường xe Oto thông thoáng
• Sát Vành Đai 2 – trục giao thông huyết mạch
• Khai thác căn hộ dịch vụ / cho thuê
• Lô góc 2 mặt tiền → khai thác tối đa công năng
• Khu Trường Thọ đang phát triển mạnh → tiềm năng tăng giá cao
⚖️ Pháp lý:
• Sổ hồng riêng
• Đồng sở hữu vợ chồng
• Sổ đang ngân hàng giữ hộ
• Nhà chưa hoàn công (có thể hỗ trợ hoàn công khi khách yêu cầu)
• Chủ thiện chí – hợp tác bán nhanh
? Giá chào: 24 tỷ (thương lượng).
? HỖ TRỢ TRUYỀN THÔNG:
Căn Hộ Dịch Vụ
151 m²(7 x 30)
23 Tỷ
152 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
89 m²(7.5 x 22.2)
22,5 Tỷ
253 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
260 m²(5.5 x 47)
23,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
315 m²(12 x 34)
26 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
625 m²(25 x 23)
24,7 Tỷ
39.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
134 m²(7 x 19)
25 Tỷ
187 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Dân Chủ
Căn Hộ Dịch Vụ
109 m²(5.4 x 20)
22,4 Tỷ
206 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
277 m²(11 x 26)
23,8 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai