Bán nhà hẻm 501/12 Kha Vạn Cân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
412 m²(9 x 46)
19 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
19 Tỷ
~ 142 Triệu/m²134m²
(6.3m x 22m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.3m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 134 m2 |
09/11/2024
GIẢM NGAY 600 TRIỆU
GIÁ MỚI: 19,5 TỶ
SIÊU PHẨM DUY NHẤT, MTKD, NHÀ PHỐ ĐẠT CHUẨN FULL5 SAO, CỰC ĐẸP, THIẾT KỂ PHONG CÁCH CHÂU ÂU, CHỊU ĐƯỢC SIÊU BÃO, SÓNG THẦN NHÀ KIỂU NHẬT.
NGAY TÔ VĨNH DIỆN, HOÀNG DIỆU 2, VÕ VĂN NGÂN VINCOM, ĐH SPKT, ĐH NGÂN HÀNG.
TẶNG FULL NỘI THẤY XỊN XÒ, GỖ QUÝ TỰ NHIÊN, NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI,
NHÀ VẬN HÀNH AU TO, KO CẦN CHÌA KHÓA,
HỆ THỐNG AN NINH CÔNG NGHỆ AI, THIẾT KÊ TUÂN THEO PHONG THỦY BỞI KST NỔI TIẾNG VN PHẠM THANH TRUYỀN,
134M2, NGANG 6,3M BỀ THẾ, NỞ HẬU TÀI LỘC
4PN, VỆ SINH KHÉP KÍN
GIÁ CHỈ: 20,1 TỶ TL.
Mô tả:
+ Diện tích: 134m2 (6.3X 22)
+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, ST trước sa, PK, 4PN, có phòng về sinh khép kín, bếp, phòng thờ,
+ Ngang 6.3m rất bề thế, nở hậu tài lậu,
+ Nhà thiết kế theo phong cách Châu Âu, chịu được siêu bão, sóng kiểu Nhật, đỗ móng nhà theo kiểu chắc chắn nhà ở Nhật,
+ Phù hợp kinh doanh văn phòng, cty,.. nhà là tuyệt phẩm vào ở ngay,
+ Thiết kế toàn gỗ tự nhiên xin xò, bằng gỗ Sồi,
+ Full an ninh cảnh báo chống trộm từ bên ngoài,
+ Full lumi thông minh toàn nhà( từ cổng đến cửa, rèm,...)
+ Full năng lượng Mặt Trời,
+ Full máy lạnh trung tâm,
+ Cửa toàn bộ nhà là kính cường lực 2 lớp ( Như kính ô tô, phòng trường hợp trộm đập cửa kính mất cả ngày mới được),
+ Full thiết bị vệ sinh ToTo,
+ Full lót grannite, gạch tốt Trường Thịnh,
+ Ngôi nhà thiết kế từ ánh sáng - nắng - gió và vật dụng đều hướng đếm sức khỏe, tất cả đều lót đá tự nhiên, bếp như máy lọc nước ion kiềm,...,
+ Khoảng sân xung quanh là bước đệm để giảm từ 3- 5 độ C, so với ngoài mặt đường, hồ cá bên ngoài tạo độ mát cho ngồi nhà,
+ Phương thức xây dựng theo kỹ thuật đỗ sàn âm để ko bị thấm,
+ Tiện ích xung quanh bủa vây, đầu đủ, ko thiếu thứ gì,
+ Đường thông tứ tung, ko bị quy hoạnh, lộ giới
+ Sổ hồng mới toang ráo mự 10.2024, hoàn công chuẩn chinh, CC ngay.
Nhà phố
412 m²(9 x 46)
19 Tỷ
46.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
422 m²(18 x 22)
19 Tỷ
45 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
240 m²(6.4 x 35)
18,4 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
168.8 m²(7 x 24)
19,3 Tỷ
114 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
177 m²(8.8 x 20.1)
19 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
278 m²(11.6 x 24)
19 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
226 m²
19 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Đất
703 m²(8 x 42)
19 Tỷ
27 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai