Bán nhà hẻm 43/3A Đường Số 40 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66 m²(4.5 x 14)
5,2 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
5 Tỷ 250 Triệu
~ 69.1 Triệu/m²76m²
(6m x 12.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 12.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 76 m2 |
?GIÁ MỚI 5.25TY TL
* GIẢM TỪ 5.7TY
* HXH TRUNG TÂM TRƯỜNG THỌ
* DT 76M2 (6X12.5) VUÔNG ĐẸP
? DT: 76m2 (6X12.5) vuông đẹp
Không lộ giới hay quy hoạch, khu vực xây dựng 4 tầng
? Nhà C4 rộng thênh thang gồm 2PN, vài thùng Sơn lại đẹp ngay hoặc xây mới 4 tầng tùy thích.
? Nhà 2 mặt HXH thông thoáng, khách xây mới muốn hướng mặt hẻm nào tùy thích, khu víp Trường Thọ, cao ráo sạch sẽ dân trí.
? Tiện ích xung quanh 200m vô số nhà hàng, quán ăn ẩm thực, cà phê bậc nhất, không thiếu bất cứ thứ gì.
? Khu vực trung tâm thuận tiện di chuyển nhanh ra các tuyến đường chính Võ Văn Ngân, XLHN, ga Metro đi đâu cũng tiện.
? Gia chủ có việc về quê cần bán gấp rất hợp tác và luôn sẵn sàng gặp khách thương lượng chốt ngay.
? Sổ hồng riêng sang tên ngay
Nhà phố
66 m²(4.5 x 14)
5,2 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
70 m²(4.7 x 15)
5,3 Tỷ
75.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
35 m²(6.5 x 8)
4,8 Tỷ
137 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
80 m²(4 x 17)
5,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
80 m²(4 x 17)
5,3 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
71 m²(4.5 x 16)
5 Tỷ 250 Triệu
73.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
66 m²(5.5 x 12)
5,7 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
47 m²(4.3 x 13.7)
5 Tỷ 250 Triệu
112 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai