Bán nhà 31 Phan Anh Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(3.4 x 17)
4 Tỷ 280 Triệu
65.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Phan Anh | 90 triệu/m² | 38 triệu/m² - 215 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Phan Anh | 85 triệu/m² | 69 triệu/m² - 102 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phan Anh | 38 triệu/m² | 32 triệu/m² - 47 triệu/m² |
Nhà phố
65 m²(3.4 x 17)
4 Tỷ 280 Triệu
65.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Đất
196 m²(5 x 40)
6 Tỷ 990 Triệu
35.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
54 m²(3.6 x 13)
2 Tỷ 150 Triệu
39.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Đất
161 m²(4 x 40)
7,5 Tỷ
46.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
58 m²(4.4 x 13)
2 Tỷ 180 Triệu
37.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
56 m²(4.2 x 13)
2 Tỷ 180 Triệu
38.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
58 m²(4.4 x 13)
2 Tỷ 180 Triệu
37.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
264 m²(8.5 x 31)
18 Tỷ
68.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
410 m²(11.8 x 40)
75 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
110 m²(7 x 15.5)
11,5 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
302 m²(13.2 x 25)
16,5 Tỷ
54.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Căn Hộ Dịch Vụ
94 m²(8 x 12)
9 Tỷ 550 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
469.2 m²(7.9 x 50)
35 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
20 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
160 m²(4 x 40)
17 Tỷ
106 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Đất
358 m²(9 x 40)
11,5 Tỷ
32.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Căn Hộ Dịch Vụ
170 m²(5 x 34)
12,5 Tỷ
73.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(5.3 x 35)
12,5 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4.1 x 19)
6,1 Tỷ
95.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
60 m²(4 x 23)
12,9 Tỷ
215 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai