Bán đất thửa 1029 tờ 20 Lê Văn Quới Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
70 m²(5 x 14)
8 Tỷ 350 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Quới | 59 triệu/m² | 24 triệu/m² - 119 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Lê Văn Quới | 108 triệu/m² | 38 triệu/m² - 190 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường Lê Văn Quới | 135 triệu/m² | 97 triệu/m² - 193 triệu/m² |
Đất
70 m²(5 x 14)
8 Tỷ 350 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(8 x 20)
16 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
1533 m²(7 x 43)
57,5 Tỷ
37.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
778 m²(14 x 58)
92 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(8.5 x 22)
34 Tỷ
189 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
70 m²(5 x 14)
8,2 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
274 m²(13 x 22)
52 Tỷ
190 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
94 m²(4.4 x 22)
16 Tỷ
170 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
180 m²(10 x 18)
17,5 Tỷ
97.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
778 m²(13.5 x 58)
93 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Nhà phố
89 m²(4.5 x 20)
17,2 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
182 m²(10 x 18)
17,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
500 m²(12 x 43)
12 Tỷ
24 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(9.2 x 13)
10 Tỷ 350 Triệu
86.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
1772 m²(44 x 39)
44 Tỷ
24.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
1772 m²(46 x 39)
44 Tỷ
24.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4 x 18)
9,6 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
500 m²(12 x 43)
13,5 Tỷ
27 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
722 m²(20 x 36)
19,5 Tỷ
27 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
72 m²(4.5 x 16)
1,8 Tỷ
25 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai