Bán đất 168/61 Chiến Lược Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(4 x 20)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Chiến Lược | 91 triệu/m² | 18 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Chiến Lược | 64 triệu/m² | 32 triệu/m² - 90 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường Chiến Lược | 79 triệu/m² | 41 triệu/m² - 118 triệu/m² |
Đất
80 m²(4 x 20)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
200 m²(4 x 33)
9 Tỷ
45 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
121 m²(4 x 33.5)
9,2 Tỷ
76 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
80 m²(4 x 20)
4 Tỷ 750 Triệu
59.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
95 m²(7.7 x 14.5)
5 Tỷ 850 Triệu
61.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
37 m²(3.1 x 16)
5,5 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
262 m²
4 Tỷ 690 Triệu
17.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
3 Tỷ 950 Triệu
82.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Căn Hộ Dịch Vụ
34 m²(35 x 10)
3,9 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
18 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
31 m²(4.5 x 9)
3 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
91.2 m²(4 x 22.8)
10 Tỷ 990 Triệu
121 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
7,1 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
37 m²(3.1 x 16)
5,5 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
80 m²(4 x 20)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
74 m²(4 x 27)
11 Tỷ
149 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
200 m²(8.5 x 33.5)
17,7 Tỷ
88.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
200 m²(8.5 x 33.5)
17,7 Tỷ
88.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
50 m²(5.7 x 9)
4,5 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(4 x 30)
7,1 Tỷ
59.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai