Bán đất 168/61 Chiến Lược Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
80 m²(4 x 20)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
5,5 Tỷ
~ 68.8 Triệu/m²80m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
HẺM XE HƠI 6M - CHIẾN LƯỢC - 4 x 20m - 5.5 tỷ TL
Mô tả:
+ Diện tích: 4 x 20m
+ Hẻm xe hơi 6m - 1 trục thẳng mt Chiến Lược.
+ Khu dân trí, an ninh, tiện ích
+ Sổ hồng hoàn công , không quy hoạch
+ Sổ đang tách thửa.
Đất
80 m²(4 x 20)
5,5 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
95 m²(7.7 x 14.5)
5 Tỷ 850 Triệu
61.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
70 m²(4 x 17.3)
5,5 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
70 m²(4 x 17.4)
5,5 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
70 m²(4 x 17.3)
5,5 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
69 m²(4 x 17.3)
5,5 Tỷ
79.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
85 m²(5 x 17)
5,6 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Đất
73 m²(6 x 12)
5,5 Tỷ
75.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai