Bán chung cư Đình Tân Khai Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
125 m²(8 x 15.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
12,5 Tỷ
~ 69.4 Triệu/m²180m²
(5.3m x 35m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 35m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 180 m2 |
N – 550.59
?? HẺM NHỰA 5M - 12 CĂN HỘ CHO THUÊ - DOANH THU 70 TRIỆU/ THÁNG - 180M - 6 TẦNG - CHỈ 12.5 TỶ - PHAN ANH - BÌNH TÂN - CHỐT CHỐT.???
?Mô tả:
? Hẻm nhựa 5m , thông thoáng, sạch sẽ, an ninh, hàng xóm thân thiện .
? Gồm 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng, 12 căn hộ khép kín ( phòng khách, 2 phòng ngủ. Wc, bếp). Doanh thu trên 70 triệu/tháng.
? Nhà sẵn có dòng tiền, phù hợp khách mua giữ tiền hay đầu tư đều quá tốt.
? Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, gần chợ, trường học......
? Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đủ, vuông vức như giấy A4. Chủ gửi Eximbank giữ hộ 6 tỷ.
? 137.77.6A
Căn Hộ Dịch Vụ
125 m²(8 x 15.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Căn Hộ Dịch Vụ
132 m²(8 x 16.5)
12,3 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Căn Hộ Dịch Vụ
209 m²(6.6 x 31.7)
13 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tây Lân
Căn Hộ Dịch Vụ
132 m²(8 x 16.5)
12,3 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
13 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(4.2 x 22)
12,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
13 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
170 m²(5 x 34)
12,5 Tỷ
73.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai