Bán chung cư Đình Tân Khai Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
125 m²(8 x 15.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
13 Tỷ
~ 62.2 Triệu/m²209m²
(6.6m x 31.7m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.6m | |
| Dài | 31.7m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 209 m2 |
DÒNG TIỀN SẴN 23 TRIỆU X THÁNG - PHÙ HỢP XÂY VILLA HAY CĂN HỘ DỊCH VỤ CHỈ CÒN 13 TỶ
Mô tả:
- Diện tích 209 m2
- Ngang 6m6 dài 31.7m phù hợp xây CHDV hay biệt thự
- Hẻm xe hơi thông thoải mái di chuyển, khu vực kết nối kênh Tham Lương đang thi công.
Căn Hộ Dịch Vụ
125 m²(8 x 15.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Căn Hộ Dịch Vụ
132 m²(8 x 16.5)
12,3 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
13 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(4.2 x 22)
12,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
13 Tỷ
181 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(4.2 x 22)
13,3 Tỷ
173 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tân Hòa Đông
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
13,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
13,2 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai