Bán nhà hẻm 730/24 Hương Lộ 2 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
98 m²(4 x 24.4)
12 Tỷ 980 Triệu
132 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
12,9 Tỷ
~ 215 Triệu/m²60m²
(4m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 |
- Mặt tiền kinh doanh, nhà 6 tầng, thang máy xịn xò, công viên sau nhà.
- Nhà xây kiên cố sang trọng. Mỗi tầng có 2 PN rộng rãi đều có ban công.
- Nhà dài có thể ngăn đôi vừa ở vừa cho thuê. Tầng trệt để 2 oto thoải mái.
- Phía sau nhà là công viên thoáng mát.
- Thang máy hiện đại, nhà dùng năng lượng mặt trời.
- Thuận tiện ở, kinh doanh, văn phòng, Spa, khách sạn…
Nhà phố
98 m²(4 x 24.4)
12 Tỷ 980 Triệu
132 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
170 m²(9 x 19)
12,9 Tỷ
75.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Chiến Lược
Nhà phố
108 m²(4 x 27)
12 Tỷ 980 Triệu
120 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
166.1 m²(8 x 21)
13,6 Tỷ
81.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
133 m²(4.5 x 29.8)
12,9 Tỷ
97 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
12,9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
160 m²(4 x 40)
12,9 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Bình Trị Đông
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
12,5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai