Bán nhà 15 ?HẠ 410TR Nguyễn Đình Chiểu Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(3.5 x 17.3)
11 Tỷ 490 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường C | 167 triệu/m² | 123 triệu/m² - 202 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường C | 62 triệu/m² | 37 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường C | 63 triệu/m² | 43 triệu/m² - 103 triệu/m² |
Nhà phố
61 m²(3.5 x 17.3)
11 Tỷ 490 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(5 x 13)
7 Tỷ 860 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
73 m²(8.1 x 9)
3,1 Tỷ
42.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
124 m²(6 x 23)
25 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
61 m²(3.6 x 17.5)
11 Tỷ 490 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
104 m²(4.7 x 23)
8,2 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
455 m²(20 x 25)
36 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
211 m²(6.9 x 38)
25 Tỷ 990 Triệu
123 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
117 m²(9 x 13)
5,2 Tỷ
44.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
214 m²(10 x 22)
28,5 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
92 m²(9.3 x 10.5)
5,4 Tỷ
58.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
208 m²(7.5 x 28)
7,6 Tỷ
36.5 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
888 m²(8.8 x 70)
49,5 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai