Bán đất thửa 670 tờ 24 Đường số 7 Đường số 7 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
56 m²(5 x 11)
6 Tỷ 430 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trưng
Đường số
7
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 7 | 118 triệu/m² | 108 triệu/m² - 196 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường số 7 | 236 triệu/m² | 140 triệu/m² - 548 triệu/m² |
| Biệt Thự mặt tiền đường số 7 | 180 triệu/m² | 153 triệu/m² - 230 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường số 7 | 167 triệu/m² | 167 triệu/m² - 167 triệu/m² |
Đất
56 m²(5 x 11)
6 Tỷ 430 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
71 m²(5 x 14)
7 Tỷ 950 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
79 m²(5 x 16)
8 Tỷ 970 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
82 m²(5 x 16)
9 Tỷ 235 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
60 m²(5 x 12)
6 Tỷ 830 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
66 m²(5 x 13.8)
7 Tỷ 460 Triệu
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
72 m²(5.3 x 13.5)
8 Tỷ 460 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
85.6 m²(5 x 17)
11 Tỷ 520 Triệu
135 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
110 m²(5.1 x 22.5)
12 Tỷ 289 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
86 m²(5 x 17)
9,7 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
77 m²(5 x 16)
8 Tỷ 560 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
93 m²(7.9 x 13.5)
10 Tỷ 330 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
65 m²(5 x 13)
7 Tỷ 390 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
114 m²(5 x 22.5)
12 Tỷ 652 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
80 m²(5 x 16)
8,7 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
150 m²(7.5 x 20)
59,8 Tỷ
399 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
64 m²(5 x 12.8)
7,4 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
70 m²(5 x 14)
7,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
79 m²(5 x 15.8)
9 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
82 m²(5 x 16.3)
9,2 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai