Bán chung cư ?HẠ 401TR Huỳnh Văn Bánh Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(7 x 6)
6 Tỷ 999 Triệu
194 Triệu/m²P.Bình Trưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ mặt tiền đường B | 248 triệu/m² | 48 triệu/m² - 615 triệu/m² |
| Nhà Phố mặt tiền đường B | 180 triệu/m² | 109 triệu/m² - 330 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường B | 106 triệu/m² | 77 triệu/m² - 163 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(7 x 6)
6 Tỷ 999 Triệu
194 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
757 m²(20 x 25)
85 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
41 m²(6 x 7)
1 Tỷ 950 Triệu
47.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
72 m²(6 x 13)
7,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
103 m²(5 x 20.5)
43 Tỷ
417 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
404 m²(15.5 x 26)
45 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
27 m²(3 x 7)
2 Tỷ 950 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
86 m²(4.7 x 18.5)
6,6 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
48 Tỷ
240 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
86 m²(4.7 x 18.5)
6,7 Tỷ
77.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
103 m²(5 x 20.5)
34 Tỷ
330 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
52 m²(4 x 13)
8,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
130 m²(8 x 16)
80 Tỷ
615 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(9 x 10)
9 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai