Bán nhà 94 Đường Số 13 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(3.85 x 32)
17,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trưng
Đường số
13
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường số 13 | 104 triệu/m² | 66 triệu/m² - 139 triệu/m² |
| Biệt Thự mặt tiền đường số 13 | 300 triệu/m² | 300 triệu/m² - 300 triệu/m² |
Nhà phố
126 m²(3.85 x 32)
17,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
144 m²(10 x 14)
15 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
71.4 m²
6,8 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
102 m²(6.8 x 13)
6,7 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
82 m²(4.2 x 19.5)
6,7 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
82 m²(4.2 x 19.5)
6,8 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
90 m²(4.5 x 17)
11,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Biệt thự
200 m²
60 Tỷ
300 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
121 m²
16,2 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai