Bán Nhà Mặt Tiền 130B-132 Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hoà
Nhà phố
328 m²(8.9 x 25)
158 Tỷ
482 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố mặt tiền đường Bạch Đằng | 319 triệu/m² | 174 triệu/m² - 507 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng mặt tiền đường Bạch Đằng | 496 triệu/m² | 403 triệu/m² - 598 triệu/m² |
| Biệt Thự mặt tiền đường Bạch Đằng | 284 triệu/m² | 284 triệu/m² - 284 triệu/m² |
Nhà phố
328 m²(8.9 x 25)
158 Tỷ
482 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
98 m²(6.5 x 16.5)
28 Tỷ
286 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
114 m²(5 x 22.2)
35,5 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Tòa Nhà Văn Phòng
328 m²(8 x 25)
160 Tỷ
488 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
112.1 m²(4.8 x 23.3)
42 Tỷ
375 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Biệt thự
148.1 m²(14 x 14.5)
42 Tỷ
284 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
72 m²(5.9 x 13.5)
36,5 Tỷ
507 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
111 m²(4 x 27.5)
30 Tỷ
270 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
54 m²
13 Tỷ
241 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
68.9 m²
12 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
98 m²
28 Tỷ
286 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
130.4 m²
33 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
100 m²
35 Tỷ
350 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
112 m²
39 Tỷ
348 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Tòa Nhà Văn Phòng
188 m²
95 Tỷ
505 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
97 m²
28 Tỷ
289 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
118 m²
32 Tỷ
271 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
115 m²
30 Tỷ
261 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
287 m²
55 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
154 m²
50 Tỷ
325 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai