Bán nhà SM: 381 SM: 381 (SC: 405 ) Nguyễn Sơn Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
112 m²(6 x 19)
28 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
28 Tỷ
~ 286 Triệu/m²98m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 98 m2 |
Bán nhà 147 Bạch Đằng Phường 2 Quận Tân Bình
+Diện tích: 98m2(6.5x16.5)
Nhà vị trí đắc địa cửa ngõ vào sân Bay Tân Sơn Nhất, mặt tiền rộng hơn 6,5m, lô góc đều hẻm xe hơi.,
+ Nhà xác định bán đất, khách mua về dễ xây dựng nâng cấp ko phá dỡ nhiều, khu vực được xây dựng cao tầng.,
+ Nhà đối diện với khu vực công viên, phù hợp làm tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, khách sạn.,
+ Hiện nhà đang cho thuê 30 triệu/tháng để giữ nhà.,
Nhà phố
112 m²(6 x 19)
28 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
122.5 m²(8 x 16)
28 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
290 m²(5 x 50)
28 Tỷ
96.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
98 m²(6.5 x 16.5)
28 Tỷ
286 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
111 m²(6 x 17)
28 Tỷ
252 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
111 m²(4 x 27.5)
30 Tỷ
270 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
97 m²
28 Tỷ
289 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
115 m²
30 Tỷ
261 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai