Bán Nhà Mặt Tiền 130B-132 Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hoà
Nhà phố
328 m²(8.9 x 25)
158 Tỷ
482 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm phường Tân Sơn Hòa | 140 triệu/m² | 44 triệu/m² - 440 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền phường Tân Sơn Hòa | 228 triệu/m² | 11 triệu/m² - 10,45 tỷ/m² |
Nhà phố
328 m²(8.9 x 25)
158 Tỷ
482 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
12,7 Tỷ
235 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thanh Tuyền
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
8,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
7,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trịnh Đình Trọng
Nhà phố
163 m²(7.8 x 20)
21 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(3.5 x 21)
8,8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(7.7 x 8.5)
8,1 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trịnh Đình Trọng
Nhà phố
34 m²(4 x 8.1)
5,2 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
145 m²(8 x 18.5)
27,5 Tỷ
190 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4.2 x 19)
15 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
32 m²(3.1 x 10.5)
4 Tỷ 680 Triệu
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
44 m²(7 x 6.5)
4,2 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
22 m²(4.4 x 5)
3 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
69 m²(3.7 x 19)
10 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
34 m²(3.9 x 11)
5 Tỷ 350 Triệu
157 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(4.3 x 20)
8,5 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hoàng Xuân Nhị
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
69 m²(4 x 17.3)
8,9 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
20,9 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
44 m²(4.5 x 9.6)
6,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai