Bán nhà hẻm 25/37/7a Cửu Long, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
48 m²(5.2 x 10)
12 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Cửu Long phường Tân Sơn Hòa | 258 triệu/m² | 148 triệu/m² - 426 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cửu Long phường Tân Sơn Hòa | 307 triệu/m² | 236 triệu/m² - 352 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(5.2 x 10)
12 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
97 m²(4.8 x 20)
21 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
57.3 m²(5.5 x 10.5)
8,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
57.3 m²(5.4 x 10.8)
8,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
139.1 m²(4.5 x 30)
49 Tỷ
352 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
150 m²
31 Tỷ
207 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
48 m²
12 Tỷ
250 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
48 m²
9.8 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
63.6 m²
25 Tỷ
393 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
92 m²
18.6 Tỷ
202 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
114 m²
45 Tỷ
395 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
127 m²
30 Tỷ
236 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
183 m²
78 Tỷ
426 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Nhà phố
196 m²
65 Tỷ
332 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Cửu Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai