Bán nhà hẻm 343/31-33 Nguyễn Trọng Tuyển, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
115 m²(8 x 15)
25 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
25 Tỷ
~ 393 Triệu/m²63.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63.6 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 25/39 Cửu Long Phường 2 Quận Tân Bình
?ĐƯỜNG CỬU LONG VIP NHẤT KHU VỰC SÂN BAY - HIẾM NHÀ BÁN.,
???HẺM XE TẢI - KHU VIP SÂN BAY - KINH DOANH VĂN PHÒNG….,
+Diện tích: 63.6m2(4.5x25)
?Chủ chia tài sản cho con làm 2 căn 25/39-25/39A nay bán cả 2 căn. Nhà đang cho thuê khoán cả 2 căn doanh thu 40 triệu/1 tháng.,
? Vị trí cực đẹp, khu vực dân trí cao, an ninh và yên tĩnh.,
? Kết cấu là nhà 4 tầng gồm 4 phòng lớn,8 phòng nhỏ,12 toilet khách, bếp có sân thượng sân phơi…,
? Giá cả linh động. Khách thích là bay. ,
Nhà phố
115 m²(8 x 15)
25 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Trọng Tuyển
Nhà phố
103 m²(5.1 x 19)
25,5 Tỷ
248 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trường Sa
Nhà phố
154 m²(6.9 x 22)
25 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
154 m²(6.9 x 22)
25 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
147 m²(8 x 19)
24,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
331 m²(7.5 x 50)
25 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
93.4 m²
25 Tỷ
268 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hồng Hà
Nhà phố
152 m²(8.5 x 18)
25 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai