Bán nhà hẻm 237/88 ( Số cũ 237.49.10) Hòa Bình Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(4 x 8.1)
5,2 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Hòa Bình phường Tân Sơn Hòa | 122 triệu/m² | 58 triệu/m² - 211 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hòa Bình phường Tân Sơn Hòa | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
Nhà phố
34 m²(4 x 8.1)
5,2 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
39 m²(4.2 x 9.1)
5,3 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
39 m²(4.2 x 9.1)
5,3 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
38 m²(4.2 x 9)
5,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
9,6 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
35 m²(4 x 9)
6 Tỷ 50 Triệu
173 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
78 m²(4 x 18)
7,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
38 m²(4.2 x 9)
5,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6 Tỷ 80 Triệu
127 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6 Tỷ 80 Triệu
127 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
34 m²(4 x 8.1)
5,2 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
26 m²(3.3 x 8)
3 Tỷ 280 Triệu
126 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
26 m²(3.3 x 8)
3 Tỷ 320 Triệu
128 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
26 m²(3.3 x 8)
3 Tỷ 320 Triệu
128 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
11 m²(2 x 7)
1 Tỷ 580 Triệu
144 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
35 m²(4 x 9)
6 Tỷ 50 Triệu
173 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
21 m²(2.6 x 7.7)
2 Tỷ 950 Triệu
140 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Nhà phố
42 m²(4.1 x 10)
3,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hòa Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai