Bán Nhà Mặt Tiền 130B-132 Bạch Đằng, Phường Tân Sơn Hoà
Nhà phố
328 m²(8.9 x 25)
158 Tỷ
482 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường B1 | 107 triệu/m² | 107 triệu/m² - 107 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ba Vân | 268 triệu/m² | 268 triệu/m² - 268 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bùi Thị Xuân | 177 triệu/m² | 109 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bạch Đằng | 320 triệu/m² | 174 triệu/m² - 507 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Bạch Đằng 2 | 289 triệu/m² | 289 triệu/m² - 289 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Cửu Long | 307 triệu/m² | 236 triệu/m² - 352 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Văn Thụ | 412 triệu/m² | 347 triệu/m² - 449 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hoàng Xuân Nhị | 117 triệu/m² | 76 triệu/m² - 171 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Huỳnh Lan Khanh | 450 triệu/m² | 450 triệu/m² - 450 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hát Giang | 275 triệu/m² | 275 triệu/m² - 275 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hòa Bình | 70 triệu/m² | 70 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hồ Văn Tắng | 11 triệu/m² | 11 triệu/m² - 11 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Hồng Hà | 292 triệu/m² | 231 triệu/m² - 464 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Khuông Việt | 142 triệu/m² | 122 triệu/m² - 161 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lam Sơn | 289 triệu/m² | 186 triệu/m² - 376 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Ngân | 155 triệu/m² | 98 triệu/m² - 313 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Lê Văn Sỹ | 335 triệu/m² | 33 triệu/m² - 577 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Cảnh Dị | 180 triệu/m² | 180 triệu/m² - 180 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Minh Châu | 127 triệu/m² | 123 triệu/m² - 131 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thanh Tuyền | 205 triệu/m² | 171 triệu/m² - 277 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Thế Lộc | 269 triệu/m² | 242 triệu/m² - 311 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Trọng Tuyển | 249 triệu/m² | 167 triệu/m² - 394 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Vĩnh | 122 triệu/m² | 122 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Ngô Thị Thu Minh | 545 triệu/m² | 242 triệu/m² - 2,26 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phan Đình Giót | 329 triệu/m² | 329 triệu/m² - 329 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Cự Lượng | 174 triệu/m² | 133 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phạm Văn Hai | 322 triệu/m² | 242 triệu/m² - 390 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Phổ Quang | 216 triệu/m² | 78 triệu/m² - 513 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Sông Thao | 342 triệu/m² | 326 triệu/m² - 357 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Sông Đà | 227 triệu/m² | 227 triệu/m² - 227 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Sông Đáy | 263 triệu/m² | 245 triệu/m² - 280 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Thích Minh Nguyệt | 185 triệu/m² | 165 triệu/m² - 209 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trà Khúc | 241 triệu/m² | 220 triệu/m² - 252 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trường Sa | 287 triệu/m² | 248 triệu/m² - 325 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trường Sơn | 334 triệu/m² | 244 triệu/m² - 413 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Trịnh Đình Trọng | 158 triệu/m² | 95 triệu/m² - 249 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Sơn Hòa | 278 triệu/m² | 217 triệu/m² - 383 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Tân Thành | 148 triệu/m² | 143 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Yên Thế | 493 triệu/m² | 491 triệu/m² - 494 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Âu Cơ | 221 triệu/m² | 160 triệu/m² - 270 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Đồng Nai | 265 triệu/m² | 200 triệu/m² - 295 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 1 | 194 triệu/m² | 23 triệu/m² - 10,45 tỷ/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 5 | 15 triệu/m² | 15 triệu/m² - 15 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 6 | 13 triệu/m² | 13 triệu/m² - 13 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 7 | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Số 11B | 143 triệu/m² | 143 triệu/m² - 143 triệu/m² |
Nhà phố
328 m²(8.9 x 25)
158 Tỷ
482 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
12,7 Tỷ
235 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Nguyễn Thanh Tuyền
Nhà phố
163 m²(7.8 x 20)
21 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(3.5 x 21)
8,8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4.2 x 19)
15 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
44 m²(7 x 6.5)
4,2 Tỷ
95.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(4.3 x 20)
8,5 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Hoàng Xuân Nhị
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
20,9 Tỷ
209 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
44 m²(4.5 x 9.6)
6,8 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
156 m²(4.3 x 37)
19,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
45 m²(4.1 x 11)
8,9 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
96 m²(9 x 12)
15,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Khuông Việt
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,9 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
883 m²(13 x 45)
99,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
16 m²(2.7 x 6)
1 Tỷ 560 Triệu
97.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Lê Ngân
Nhà phố
91 m²(6.1 x 15)
10,2 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
66 m²(4 x 17)
12,5 Tỷ
189 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,4 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4.2 x 21)
13,8 Tỷ
173 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Trịnh Đình Trọng
Nhà phố
625 m²(17 x 40)
62 Tỷ
99.2 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai