Bán nhà hẻm 159/45 Bạch Đằng, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
64 m²(6 x 11)
11,7 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
12 Tỷ
~ 174 Triệu/m²68.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 68.9 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà B112/18 Bạch Đằng Phường 2 Quận Tân Bình
DÒNG TIỀN 180 TRIỆU/NĂM - HẺM Ô TÔ 7 CHỖ - 69M2 - 3 TẦNG - NGANG 4.2 M DÀI 16.4M - 3 PHÒNG NGỦ - 12 TỶ.
- Quy mô nhà 3 tầng, trệt, 2 lầu, mái.
- Nhà có phòng khách, 3 phòng ngủ, phòng thờ, bếp, 4wc, sân trước, sân thượng.
- Hẻm xe ô tô 7 chỗ rộng thông thoáng.
- Khu vực VIP, dân cư an ninh hiền lành.
- Gia chủ có cho khách thuê nguyên căn dòng tiền thu nhập ổn định 180 triệu/năm.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ, UBND, Bệnh viện, Trường học, Bách hóa xanh, chợ.
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
Nhà phố
64 m²(6 x 11)
11,7 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
68.9 m²(4.2 x 16.4)
12 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
54 m²(3.2 x 16.6)
13 Tỷ
241 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
54 m²(3.8 x 13.8)
11,7 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
73 m²(6.7 x 15)
12,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
54 m²
11.7 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
54 m²
13 Tỷ
241 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
50 m²
10.9 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai