Bán nhà hẻm 159/45 Bạch Đằng, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
64 m²(6 x 11)
11,7 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
11,7 Tỷ
~ 217 Triệu/m²54m²
(3.8m x 13.8m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 13.8m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 165/4b Bạch Đằng, Tân Sơn Hòa
Diện tích: 3,8 x 13,8m
Diện tích công nhận: 54m²
Kết cấu: 4 lầu, 4 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 11.7 Tỷ
Nhà phố
64 m²(6 x 11)
11,7 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
68.9 m²(4.2 x 16.4)
12 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
73 m²(6.7 x 15)
12,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
68 m²(4.5 x 14.5)
11,7 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²
11.7 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
68.9 m²
12 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
50 m²
10.9 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
64.4 m²
10.75 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai