Bán nhà hẻm 159/45 Bạch Đằng, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
64 m²(6 x 11)
11,7 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
11.7 Tỷ
~ 217 Triệu/m²54m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 |
Bán nhà 165/4B Bạch Đằng Phường 2 Quận Tân Bình
+ DT: ngang 3.8m x dài 14m, đất vuông vắn, không quy hoạch. Công nhận đủ 54m2
+ Kết cấu: Nhà trệt 3 lầu sân thượng sàn BTCT chắc chắn
+ Khu vực dân trí cao, an ninh tốt. Hẻm 5m oto lưu thông - Chỉ cách mặt tiền 20M. Cách sân bay chỉ hơn 500m. Tiếp giáp Phú Nhuận - Gò vấp giao thông thuận lợi.
+ Đang có hợp đồng thuê 20tr/tháng
+ Pháp lý: sổ hồng chỉnh chủ, hoàn công đầy đủ
Nhà phố
64 m²(6 x 11)
11,7 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
68.9 m²(4.2 x 16.4)
12 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
54 m²(3.8 x 13.8)
11,7 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
73 m²(6.7 x 15)
12,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
68 m²(4.5 x 14.5)
11,7 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
68.9 m²
12 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
50 m²
10.9 Tỷ
218 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
64.4 m²
10.75 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai