Bán nhà hẻm b112/18 Bạch Đằng, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
68.9 m²(4.2 x 16.4)
12 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
13 Tỷ
~ 241 Triệu/m²54m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 54 m2 |
Bán nhà B112/37 Bạch Đằng Phường 2 Quận Tân Bình
- Vị trí siêu đẹp, yên tỉnh, An Ninh, dân trí cao.
-Tiện ích xung quanh: Cái gì cũng có, Trường học, Siêu Thị, Bệnh Viện đầy đủ.
-Diện tích vs Kết cấu: 5 TẦNG 1 TRỆT 3 LẦU ST - 3.2*16.5 A4 TỔNG 54M2 - ĐƯỜNG XE HƠI 7 CHỖ CHẠY TUNH TĂNG - HIỆN TRẠNG 5PN CÓ THỂ NÂNG CẤP LÊN 7Pn MỖI TẦNG 1WC giữa.
Nhà phố
68.9 m²(4.2 x 16.4)
12 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
60 m²(4.7 x 12)
13,5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
54 m²(3.2 x 16.6)
13 Tỷ
241 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
73 m²(6.7 x 15)
12,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
73 m²(6.2 x 15)
13,8 Tỷ
189 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
60 m²
13.5 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
64 m²
13.85 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
80 m²
13.9 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai