Bán nhà mặt tiền b62 Bạch Đằng, Tân Sơn Hòa
Nhà phố
114 m²(5 x 22.2)
35,5 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
39 Tỷ
~ 348 Triệu/m²112m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 112 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 76 Bạch Đằng Phường 2 Quận Tân Bình
? MẶT TIỀN ĐƯỜNG KHU VIP TÂN BÌNH SÁT SÂN BAY - KHU KINH DOANH NHÀ HÀNG, KHÁCH SẠN, VĂN PHÒNG CÔNG TY?
+Diện tích: 112m2(6.6x17)
+ Mặt tiền đường khu Kinh doanh sầm uất. Toàn nhà hàng, khách sạn, quán cà phê sang chảnh. ,
+ Diện tích đẹp ngang lớn 6.6m. ,
+ Lô góc, hẻm hông 5m. ,
+ Ô tô đậu cả ngày. ,
+ Đang cho thuê văn phòng Công ty. ,
+ Vị trí đắc địa, thông thoáng, gần công viên. ,
Nhà phố
114 m²(5 x 22.2)
35,5 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
135 m²(4.6 x 29.5)
41 Tỷ
304 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
459 m²(10.2 x 45)
39 Tỷ
85 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
112.1 m²(4.8 x 23.3)
42 Tỷ
375 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
72 m²(5.9 x 13.5)
36,5 Tỷ
507 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
79.4 m²(7.5 x 14)
39 Tỷ
491 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Yên Thế
Nhà phố
90 m²
36 Tỷ
400 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
111 m²
36 Tỷ
324 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai