Bán nhà hẻm 1/65A Trần Bình Trọng Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,2 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Trần Bình Trọng | 160 triệu/m² | 66 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ hẻm đường Trần Bình Trọng | 205 triệu/m² | 205 triệu/m² - 205 triệu/m² |
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
6,2 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
23.5 m²(3.5 x 7)
3 Tỷ 950 Triệu
168 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
37 m²(11 x 6)
4,7 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
96.5 m²(6 x 14)
11 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
59 m²
9 Tỷ
153 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
21 m²(2.8 x 7.5)
2 Tỷ 650 Triệu
126 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
37.2 m²(6.9 x 5.5)
6 Tỷ 350 Triệu
171 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
56 m²(4.2 x 14)
9,1 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
52 m²(3.9 x 13)
8 Tỷ 650 Triệu
166 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
51.2 m²(4 x 12.5)
6,9 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
38 m²(3.6 x 11)
6,8 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
47 m²(4 x 12)
5,5 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
36 m²(4.3 x 10)
6,2 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
52 m²(3.9 x 13)
8 Tỷ 650 Triệu
166 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
52 m²(3.9 x 13)
8 Tỷ 650 Triệu
166 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
22 m²(3.6 x 6)
5 Tỷ 550 Triệu
252 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
21 Tỷ
259 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
214 m²(8.4 x 25)
31,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
37 m²(3 x 10)
6 Tỷ 950 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
117 m²(5 x 18.5)
24 Tỷ
205 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai