Bán toà nhà 90 92 94 82/15/3A 82/15/14 Lê Văn Duyệt Phường 1 Quận Bình Thạnh
Nhà phố
5071.9 m²
560 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
29-03-2025 Hẻm
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Lê Văn Duyệt | 211 triệu/m² | 110 triệu/m² - 261 triệu/m² |
Nhà phố
5071.9 m²
560 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
230 m²
60 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Nhà phố
230 m²
60 Tỷ
261 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Lê Văn Duyệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai