Bán nhà hẻm 403/21 ? ??Phan Văn Trị Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
39.5 m²(3.4 x 12.5)
6,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Phan Văn Trị | 140 triệu/m² | 44 triệu/m² - 278 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ hẻm đường Phan Văn Trị | 147 triệu/m² | 147 triệu/m² - 147 triệu/m² |
Nhà phố
39.5 m²(3.4 x 12.5)
6,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
45 m²(6.3 x 7)
7,9 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
13 m²(4.2 x 3)
2 Tỷ 510 Triệu
193 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
215 m²(13 x 15)
31,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
3,6 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
84 m²(4 x 20)
11 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
47 m²(42 x 115)
6,3 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
44 m²(9 x 5)
6 Tỷ 790 Triệu
154 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
37 m²(4 x 9)
4 Tỷ 860 Triệu
131 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
40 m²(3.4 x 12.5)
6,2 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
20 m²(5 x 4)
4 Tỷ 950 Triệu
248 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
71 m²(5.9 x 12.1)
12,5 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
37 m²(3.7 x 10)
6,1 Tỷ
165 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
66 m²(5.7 x 9)
8,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
46 m²(3.7 x 10)
5 Tỷ 950 Triệu
129 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
17 m²
2,1 Tỷ
124 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
110 m²(6 x 19)
17,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
8,8 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
21 m²(3.3 x 7)
3 Tỷ 250 Triệu
155 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
69.7 m²(5 x 14.3)
10,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai