Bán nhà hẻm 535/9 Phạm Văn Đồng Phường Bình Lợi Trung Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(4.3 x 13)
10,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Phạm Văn Đồng | 174 triệu/m² | 109 triệu/m² - 248 triệu/m² |
Nhà phố
54 m²(4.3 x 13)
10,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
44 m²(4.5 x 10)
7 Tỷ 990 Triệu
182 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
58 m²(4.5 x 13.2)
11,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
22 m²(2.8 x 9)
5 Tỷ 150 Triệu
234 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
22 m²(2.8 x 9)
5 Tỷ 450 Triệu
248 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
19.1 m²(3.97 x 5)
3 Tỷ 250 Triệu
170 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
22 m²(2.8 x 9)
4 Tỷ 850 Triệu
220 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
57 m²(2.2 x 18)
6,2 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
105 m²(7 x 14.5)
13,2 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
83 m²(4.5 x 18.4)
14 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
39.1 m²(3.9 x 10)
8,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
8,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
12 Tỷ 990 Triệu
186 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
44 m²(4.5 x 10)
5,4 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
44 m²(4.5 x 10)
5,4 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,7 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
12,5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
45 m²(4.5 x 10)
5,7 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
8,7 Tỷ
167 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Phạm Văn Đồng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai