Bán nhà hẻm 19/69/11 Trần Bình Trọng, Bình Lợi Trung
Nhà phố
51.2 m²(4 x 12.5)
6,9 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
6,8 Tỷ
~ 179 Triệu/m²38m²
(3.6m x 11m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.6m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 62/10 Trần Bình Trọng, Bình Lợi Trung
Diện tích: 3,6 x 11m
Diện tích công nhận: 38m²
Kết cấu: 4 lầu, 3 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 6.8 Tỷ
Nhà phố
51.2 m²(4 x 12.5)
6,9 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
37 m²(3 x 10)
6 Tỷ 950 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
48 m²(4 x 8)
6,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
37 m²(4.8 x 7.7)
6 Tỷ 950 Triệu
188 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
59 m²(9.5 x 8.9)
6,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
40 m²(3.6 x 11)
6,7 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
53 m²(3.6 x 15.4)
6,9 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Bình Thạnh cũ
Trần Bình Trọng
Nhà phố
87 m²(5.3 x 17)
6,7 Tỷ
77 Triệu/m²P.Bình Lợi Trung
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai