Bán nhà hẻm 539/10 Hương Lộ 3 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
162 m²(5 x 32)
10,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường
Hương Lộ 3
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Hương Lộ 3 | 91 triệu/m² | 55 triệu/m² - 256 triệu/m² |
Nhà phố
162 m²(5 x 32)
10,5 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
7,9 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
226 m²(10 x 22.5)
15,5 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
10,2 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
93 m²(4.3 x 23)
6,9 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
7,7 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
93 m²(4.25 x 22)
7,1 Tỷ
76.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
143 m²(8.8 x 16)
13 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
63.4 m²(4.1 x 15.6)
6,8 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
99 m²(4 x 25)
7,2 Tỷ
72.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
98 m²(4 x 24.5)
6,9 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
510 m²(11 x 50)
30 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
143 m²(5 x 29)
14,6 Tỷ
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
52 m²(4.3 x 12)
4 Tỷ 90 Triệu
78.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
7 Tỷ 250 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
205 m²(12 x 17)
13 Tỷ
63.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
73 m²(4.5 x 16)
5,7 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
69 m²(4.3 x 16)
5,7 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
2,9 Tỷ
80.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Nhà phố
62 m²(4.3 x 14.5)
4 Tỷ 250 Triệu
68.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai