Bán nhà hẻm 85/12 Đường Số 9 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
65 m²(4 x 16.5)
5,2 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
9
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường số 9 | 90 triệu/m² | 39 triệu/m² - 144 triệu/m² |
Nhà phố
65 m²(4 x 16.5)
5,2 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
5 Tỷ 280 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
5 Tỷ 280 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
55 m²(5.5 x 10)
6,2 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
7,7 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
25 m²(4 x 6.2)
2 Tỷ 680 Triệu
107 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
34 m²(5.5 x 6.2)
3 Tỷ 350 Triệu
98.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
7,7 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
58 m²(8 x 10.5)
6,1 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
22 m²(4 x 5.5)
2,4 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
40 m²(3 x 13.5)
3,7 Tỷ
92.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
108 m²(8 x 13.5)
15,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
22 m²(4 x 6)
2,4 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
74 m²(7.6 x 10)
5,8 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,3 Tỷ
98.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
51 m²(4 x 12.5)
5 Tỷ 280 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
3,8 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
117 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai