Bán nhà hẻm 65/9 Liên khu 2-10 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường
Liên Khu 2-10
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Liên Khu 2-10 | 96 triệu/m² | 52 triệu/m² - 480 triệu/m² |
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
51 m²(3.8 x 13.5)
5 Tỷ 580 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
51 m²(38 x 135)
5 Tỷ 580 Triệu
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
60 m²(4.8 x 12.5)
3 Tỷ 850 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
78 m²(6.1 x 13)
7,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
3,8 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
4,3 Tỷ
82.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
3,5 Tỷ
70 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
3,9 Tỷ
88.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
42.4 m²(4 x 11)
4 Tỷ 280 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
73 m²(4.3 x 15)
6 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
78 m²(6 x 13)
9 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 620 Triệu
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
51 m²(3.8 x 13.5)
4 Tỷ 350 Triệu
85.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
5 Tỷ 550 Triệu
99.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
51 m²(3.8 x 13.5)
4 Tỷ 250 Triệu
83.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
51 m²(3.8 x 13.5)
4 Tỷ 250 Triệu
83.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
85 m²(4 x 21.5)
9,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
97 m²(4.7 x 20)
5 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Nhà phố
96 m²(4.3 x 24)
5 Tỷ
52.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Liên Khu 2-10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai