Bán nhà hẻm 66/8 Miếu Bình Đông Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
29.5 m²(3.1 x 9.5)
3 Tỷ 350 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Miếu Bình Đông | 94 triệu/m² | 45 triệu/m² - 126 triệu/m² |
Nhà phố
29.5 m²(3.1 x 9.5)
3 Tỷ 350 Triệu
114 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
29 m²(3.1 x 9.5)
3 Tỷ 350 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
7 Tỷ
121 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
1 Tỷ 650 Triệu
68.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
28 m²(3 x 9)
2 Tỷ 850 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
7,2 Tỷ
45 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
39 m²(5 x 8)
2,8 Tỷ
71.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
6,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
29 m²(31 x 95)
3 Tỷ 350 Triệu
116 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
4,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
6,9 Tỷ
86.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
32 m²(3.7 x 9)
3,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
35 m²(3.6 x 11)
4 Tỷ
114 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4 Tỷ 390 Triệu
122 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
4 Tỷ 250 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
23 m²(3.5 x 6.5)
1 Tỷ 550 Triệu
67.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
30 m²(5.5 x 5.5)
2 Tỷ 450 Triệu
81.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
4 Tỷ 580 Triệu
65.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Nhà phố
65 m²(6 x 11)
4,5 Tỷ
69.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Miếu Bình Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai