Bán nhà mặt tiền 137 Quốc lộ 1A, Bình Hưng Hòa
Nhà phố
900 m²(30 x 30)
30 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
30 Tỷ
~ 58.8 Triệu/m²510m²
(11m x 50m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 50m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 510 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 403/11 Hương Lộ 3, Bình Hưng Hòa
Diện tích: 11 x 50m
Diện tích công nhận: 510m²
Kết cấu: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 30.0 Tỷ
Nhà phố
900 m²(30 x 30)
30 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
230 m²(8 x 28.8)
29 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Ấp Chiến Lược
Nhà phố
180 m²(7.5 x 24)
29,8 Tỷ
166 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Gò Xoài
Nhà phố
224 m²(5 x 45)
29,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
224 m²(5 x 45)
29,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
261.6 m²(6.6 x 35)
29,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giảng
Nhà phố
195 m²(6.5 x 31)
30 Tỷ
154 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Tân Kỳ Tân Quý
Nhà phố
167.7 m²
30 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai