Bán nhà hẻm 40/1Z Ấp Đông Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
7,5 Tỷ
121 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố hẻm đường Ấp Đông | 69 triệu/m² | 30 triệu/m² - 138 triệu/m² |
Nhà phố
62 m²(4 x 16)
7,5 Tỷ
121 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
40 m²(4 x 20)
5,2 Tỷ
130 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
127 m²(7.5 x 17)
5 Tỷ 850 Triệu
46.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
42 m²(31 x 14)
3,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
125 m²(9 x 14)
6,5 Tỷ
52 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
24 m²(5.3 x 11)
3,3 Tỷ
138 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
105 m²(8.5 x 12)
6,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
36 m²(4 x 11)
2 Tỷ 980 Triệu
82.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
36 m²(4 x 10)
2 Tỷ 980 Triệu
82.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
42 m²(31 x 14)
3,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
37 m²(4 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
107 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
37 m²(4 x 10)
3 Tỷ 950 Triệu
107 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
1,8 Tỷ
60 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
102 m²(5 x 20)
4 Tỷ 225 Triệu
41.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
37 m²(4 x 10)
3,6 Tỷ
97.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
102 m²(5 x 20)
4,2 Tỷ
41.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
142 m²(7 x 20)
6 Tỷ 880 Triệu
48.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
105 m²(8.5 x 12)
6,5 Tỷ
61.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
482 m²(13.5 x 35.5)
14,5 Tỷ
30.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
317 m²(10.5 x 36)
24 Tỷ
75.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai