Bán nhà hẻm 1/2E Ấp Đông Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
42 m²(31 x 14)
3,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
3,6 Tỷ
~ 85.7 Triệu/m²42m²
(31m x 14m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 31m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 |
?? MẶT TIỀN ẤP ĐÔNG 4 CÁCH CHỢ NGÃ BA BẦU 100M VỊ TRÍ ĐẸP KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ XE HƠI ĐẬU CỬA ĐƯỜNG THÔNG TỨ TUNG GIÁ NHỈNH 3 ???
✅Diện tích: 3.1x14 Scn 43m2
✅ Mặt tiền đường nhựa rộng 10m có vỉa hè, Ấp Đông 4 cách 150m ra chợ Ngã Ba Bầu.
✅ Nhà 1 trệt lửng, 2PN, toilet, bếp.
✅ Khu vực dân cư sầm uất, nhiều nhà cao tầng.
✅ Gần ngay chợ Ngã Ba Bầu, đường thông nhiều hướng.
✅ Pháp lý chuẩn, SHR, CCN.
???Giá chỉ: 3.6 tỷ tl
Nhà phố
42 m²(31 x 14)
3,6 Tỷ
85.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
37 m²(4 x 10)
3,6 Tỷ
97.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
43 m²(4 x 13)
3 Tỷ 790 Triệu
88.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
75 m²(4 x 20)
3 Tỷ 680 Triệu
49.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
75 m²(4 x 20)
3 Tỷ 680 Triệu
49.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
75 m²(4 x 20)
3 Tỷ 680 Triệu
49.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
50 m²(4 x 15)
3,5 Tỷ
70 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đông
Nhà phố
43 m²(3.1 x 14)
3 Tỷ 680 Triệu
85.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai